Àwọn ètò ìṣẹ̀dá nitrogen tí a ṣepọ ní ojúlé ti wà báyìí pẹ̀lú àwọn èròjà tí a ti mú sunwọ̀n síi àti àwọn àwòṣe afikún nínú ìlà.
Àwọn ètò ìṣẹ̀dá nitrogen lórí ilẹ̀ Atlas Copco ti jẹ́ ojútùú tí a yàn fún àwọn ohun èlò ìfúnpá gíga bíi gígé lésà àti ṣíṣe ẹ̀rọ itanna, ojútùú pípé kan tí ó lè bá àwọn ìbéèrè gíga ti onírúurú ohun èlò mu, títí bí ààbò iná, iṣẹ́ páìpù àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ìbéèrè àti ìfàsẹ́yìn àwọn taya ọkọ̀ òfurufú. Nísinsìnyí, pẹ̀lú ìfisílẹ̀ àwọn ohun èlò tí a ti mú sunwọ̀n síi àti àwọn àwòṣe afikún, àwọn olùlò ń gba iṣẹ́ tí ó dára jù àti agbára láti ṣe àtúnṣe àpò náà sí àwọn àìní pàtó wọn.
Atlas Copco Nitrogen Skid Kit jẹ́ ètò ìṣẹ̀dá nitrogen onítẹ̀sí gíga tí a kọ́ sórí ẹ̀rọ kékeré kan tí a ti ṣètò tẹ́lẹ̀. Fífi sori ẹ̀rọ plug-and-play rẹ̀ mú kí iṣẹ́ gígì àdánidá níbi iṣẹ́ rọrùn àti láìsí ìṣòro. Àwọn ohun èlò frame Atlas Copco nitrogen wà ní àwọn ẹ̀yà 40 bar àti 300 bar. Àwọn méjèèjì wà ní àwọn àwòṣe púpọ̀ sí i báyìí, èyí tí ó ń fẹ̀ sí i dé àròpọ̀ àwọn àwòṣe 12.
Fún àwọn oníbàárà tí wọ́n ń yípadà láti inú gáàsì àdánidá tí wọ́n rà sí ìṣẹ̀dá agbára lórí ibi iṣẹ́, àwọn ẹ̀rọ nitrogen tuntun ti Atlas Copco ń pèsè ìpèsè tí kò ní ààlà tí kò ní ipa lórí ìfijiṣẹ́ tàbí àṣẹ, ìfijiṣẹ́ àti owó ìpamọ́ tí olùpèsè ṣètò.
Idókòwò tí Atlas Copco ń tẹ̀síwájú nínú ìṣẹ̀dá afẹ́fẹ́ àti gáàsì tí a ti fi sínú ẹ̀rọ ti yọrí sí ṣíṣẹ̀dá àwọn ọjà àti àwọn èròjà tuntun tí ó gbajúmọ̀ jùlọ ní ilé-iṣẹ́ tí a ti fi kún ìran tuntun ti àwọn àpò nitrogen Atlas Copco:
“Ìrísí tó wọ́pọ̀ ti jẹ́ àǹfààní pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ nitrogen, àti pé ìran tuntun yìí ń fún àwọn olùlò ní ìyípadà tó pọ̀ sí i,” Ben John, olùdarí ọjà afẹ́fẹ́ ilé iṣẹ́ sọ. “Àwọn ohun tí a nílò àti òmìnira láti yan àwọn ẹ̀rọ compressor, àwọn ẹ̀rọ amúṣẹ́dá nitrogen, àwọn ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ àti àwọn ètò ìtọ́jú afẹ́fẹ́. Àwọn ìwọ̀n àti ìwọ̀n àwọn ẹ̀rọ náà ń fúnni ní iṣẹ́ tó dára jùlọ ní ọ̀nà tó dára gan-an. Ìmọ́tótó gíga, ìṣàn gíga, nitrogen titẹ gíga láti inú ẹ̀rọ tí a gbé sórí skid. Ṣíṣe nitrogen tìrẹ kò tíì rọrùn rí.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-28-2024
Foonu: 0086-15531448603
E-mail:elena@hznuzhuo.com





